[08/06/2011] เช็คดวงชะตาประจำเดือนมิถุนายน 54 !!

พูดคุยเรื่องคำทำนายแสนน่ารัก บอกเลยแม่นมากๆ

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
B.Comics

[08/06/2011] เช็คดวงชะตาประจำเดือนมิถุนายน 54 !!

โพสต์ โดย B.Comics »

.
.

ยิ้มหวานๆ ให้เพื่อนๆ ชาวบงกชคอมมิวนิตี้ แล้วพูดเสียงดังๆ ว่า....

"สวัสดีค่า~...... รูปภาพ"

คิดถึงจังเลย (อิอิ) เริ่มต้นเดือนใหม่ที่อากาศเมืองไทยยังร้อนเหมือนเดิม
เพื่อนๆ คนไหนที่ไม่ได้อยู่กรุงเทพฯ บอกเล่าเก้าสิบกันบ้างนะคะว่า
จังหวัดที่เพื่อนๆ อยู่ ร้อนสุดๆ เหมือนที่กรุงเทพรึเปล่า.... (แต่ช่วงนี้ทั้งร้อนทั้งฝนเลยเนอะ)

ดังนั้น (เข้าเรื่องแล้ว เย้.. ^0^) ... เรามาเช็คดวงชะตาก่อนดีกว่า
อย่างน้อย "รู้เขา รู้เรา รบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง" ... นะคะ (อิอิ)
หรือจริงๆ แล้วต้องบอกว่า "กันไว้ดีกว่าแก้" กันแน่ ((((((^_^;)

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

โชะ !! อ่านแล้วเป็นอย่างไรกันบ้างคะ ??
ถ้าเพื่อนๆ คิดว่า "เอ๋ ทำไมเดือนนี้ดวงเราไม่ดีเลยนะ" ...
อย่าเพิ่งตกใจไปค่ะ หากใช้ชีวิตประจำวันอย่างมีสติอยู่เสมอ
ต่อให้เจอเรื่องไม่ดี เราก็จะไม่ได้รับผลกระทบแน่ค่ะ ....

ทำทุกวันให้ดีที่สุดนะคะ .... แล้วเดือนหน้าพบกันใหม่ที่นี่เวลาเดิม เย้ !!

ซาโยนาระ รูปภาพ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “Horoscope”