คอลัมน์ JAPAN ชิวชิว ณ เวลาเที่ยง

เรื่องราวสาระ จากประเทศญี่ปุ่น

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
B.Comics

คอลัมน์ JAPAN ชิวชิว ณ เวลาเที่ยง

โพสต์ โดย B.Comics »

.
.

???????????

สวัสดีค่า ยังจำกันได้ไหมเอ่ย (อิอิ) เหมือนว่าเราจะไม่ได้เจอกันนาน...นาน
แต่จริงๆ แล้ว ไม่ได้เจอกันแค่ใน คอลัมน์ เจแปน ชิล ชิล เองนะเนี่ย
วันนี้ได้โอกาสกลับมาพบเจอพี่ๆ น้องๆ ชาวบงกช คอมมิวนิตี้ อย่าให้เสียเวลาเลยดีกว่า
ถ้าเพื่อนๆ อ่านหนังสือการ์ตูนเป็นปกติอยู่แล้ว ก็คงได้เห็นฉากทานข้าวกลางวันกันบ่อยๆ
น้อยเล่มที่จะไม่มี เคยสงสัยไหมล่ะคะ ว่าจริงๆ แล้ว คนญี่ปุ่นเขาทานอาหารเที่ยงกันยังไง
ถ้าสงสัย วันนี้เราก็เตรียมข้อมูลมาบอกเพื่อนๆ แล้ว....

(ป.ล. จริงแล้วเราควรจะทักทายว่า ?????? เพื่อให้เข้ากับเรื่องราวมากกว่านะคะเนี่ย คิกๆ)

.
.
.
แนบไฟล์
ART-JAPAN-CHIL-1-1.gif (117 KiB) Viewed 1741 times
ART-JAPAN-CHIL-1-2.gif (100.26 KiB) Viewed 1741 times
ART-JAPAN-CHIL-1-3.gif (102.25 KiB) Viewed 1741 times
ART-JAPAN-CHIL-1-4.gif (95.35 KiB) Viewed 1741 times

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “Japanese”